Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.515.390
Số người đang xem:  83
Chuyển đổi Quang-Điện VIDEO CONVERTER OSD8817R
Chuyển đổi Quang-Điện VIDEO CONVERTER OSD8817R

Chuyển đổi Quang-Điện VIDEO CONVERTER OSD8817R

Cập nhật cuối lúc 16:26 ngày 16/02/2017, Đã xem 473 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: Liên hệ
  VAT: Đã bao gồm VAT
  Model: OSD8817R
  Hãng SX: OSD
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Chuyển đổi Quang- Điện VIDEO, DATA CONVERTER OSD8817R

-        Bộ chuyển đổi quang điện ao gồm 01 kênh Video, 01 kênh Data Duplex.

-        Bộ thu tín hiệu Quang Video, Data. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Quang Video, Data sang tín hiệu Điện Video, Data.

-        Bộ phát tín hiệu Data. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Data sang tín hiệu Quang  Data.

-        Sử dụng 01 sợi quang để truyền.

-        Dùng được với cáp Single mode và Multi mode.

-        Sử dụng được với bộ phát tín hiệu Quang Video OSD8817T.

-        Truyền data 2 chiều (Duplex).

-        Giao tiếp data: RS-422, RS-485, TTL.

-        Tốc độ truyền data: từ DC đến trên 500Kbps.

-        Mức thu quang: từ -3 đến -27 dBm.

-        Ngõ ra Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.

-        Băng thông: DC đến 8MHz.

-        Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >65dB.

-        Bước sóng thu: 1310nm.

-        Bước sóng phát: 1550nm.

-        Công suất phát quang: -15 đến -10 dBm cho cáp Single-mode và -12 đến -7 dBm  cho cáp Multi-mode.

-        Giao tiếp quang: đầu nối ST.

-        Đèn chỉ thị: Local Receive Sync OK, Rx Video Present.

-        Nguồn điện: 9 đến 35VDC, 0.25A.

-        Kích thước: 60x26x93 mm.

-        Trọng lượng: 250g.

-        Sản xuất tại Australia.

-        Bảo hành: 01 năm.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm