Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.180.296
Số người đang xem:  71
100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F02SC/E
100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F02SC/E

100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F02SC/E

Cập nhật cuối lúc 22:38 ngày 27/03/2018, Đã xem 286 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 1 550 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: DMC-F02SC/E
  Hãng SX: D-link
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F02SC/E

- 100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter (2km) (Stand-Alone).

- This media converter converts the signal from the standard 10BASE-T/ 100BASE-TX Fast Ethernet on twisted pair at signal 100BASE-FX Fast Ethernet standard for multimode fiber optic cable. Maximum Fiber Optic Cable Length: 2 km. The apparatus 1 is equipped with a port RJ-45 twisted pair and one optical port. The DMC-F02SC used SC connector.

Specifications

Model DMC-F02SC/E
Indicators Power, 100 Mbps (for the port to twisted pair)
Full Duplex / Collision (optical port and a port on twisted pair) 
LINK/ ACT (for twisted pair ports)
Wavelength 1300nm
The maximum packet size 1600 bytes
Power 5V/ 1A, external power adapter
Power consumption Max. 2.17 W
Dimensions 95 x 70 x 25 mm
Working temperature 0 to 50°
Humidity 10 ~ 90% non-condensing

- Bảo hành 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm