Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.526.584
Số người đang xem:  56
100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F60SC/E
100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F60SC/E

100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F60SC/E

Cập nhật cuối lúc 22:45 ngày 27/03/2018, Đã xem 295 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 1 850 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: DMC-F60SC/E
  Hãng SX: D-link
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single-mode Media Converter D-Link DMC-F60SC/E

- 100Base-TX to 100Base-FX Media Converter (Single mode 1310nm) - 60km.

- Fiber-optic speeds are critical to success, but twisted-pair cabling can only go so far. Using D-Link’s converters you can change a twisted-pair Fast Ethernet connection into a single-mode or multi-mode fiber connection that can go much farther. Converters for distances of anywhere from 2 km to 60 km allow you to optimize your selection.

Specifications

Model DMC-F60SC/E
Max. Forwarding Rate 10M: 14, 880 pps
100M: 148,800 pps
Forwarding mode Cut-Through
Packet Buffer Memory 128 Kbits
Switching Capacity 2 Gbps
LAN 1 x 10/100 Mbps port
IEEE 802.3u
IEEE 802.3x
Auto-Negotiation for each port
Half/Full-Duplex operation at 10/100 Mbps
Back pressure at Half-Duplex operation
Auto MDI/MDIX
Wire speed reception and transmission
External Power Adapter Switching 5V/1A Level V Power Adapter, ErP compliant
Power Consumption (Max.) at 240V DC 1.53 W
AC 2.32 W
Power Consumption (Standby) at 240V DC 1.06 W
AC 1.67 W
Heat Dissipation (Max.) 7.92 BTU/h
MTBF (hours) 482,583
Operation Temperature 0° to 50°C
Operating Humidity 10 to 90%

- Bảo hành 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm