Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 9.915.043
Số người đang xem:  108
10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media converter D-Link DMC-920T
10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media converter D-Link DMC-920T

10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media converter D-Link DMC-920T

Cập nhật cuối lúc 22:50 ngày 27/03/2018, Đã xem 252 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 2 680 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: DMC-920T
  Hãng SX: D-link
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media converter D-Link DMC-920T

- This media converter combines transmit and receive signals onto one fiber strand using two wavelengths. This design avoids the budget losses incurred by the single-wavelength single-fiber technology, and minimizes the possibility of reflections in the system. The units on both ends of a link are different. One module uses one wavelength to transmit and a second wavelength to receive, while the other module flips that relationship. For this reason these units are used in pairs.

- A pair of one-channel single fiber is used for media conversion between 10/100BASE-TX and 100BASE-FX.

- Two different transmitting wavelengths, one wavelength with bi-directional for both transmit and receive. 

- This media converter provides 1550 micron for TX, 1310 micron for RX.

- Fiber cable support is 9/125um, 10/125um single-mode fiber, maximum 20 km cable distance.

- Bảo hành 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm