Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 9.877.918
Số người đang xem:  219
1000Base-TX (UTP) to 1000Base-SX (SC) Multi-mode Media Converter D-Link DMC-700SC/E
1000Base-TX (UTP) to 1000Base-SX (SC) Multi-mode Media Converter D-Link DMC-700SC/E

1000Base-TX (UTP) to 1000Base-SX (SC) Multi-mode Media Converter D-Link DMC-700SC/E

Cập nhật cuối lúc 22:58 ngày 27/03/2018, Đã xem 258 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 4 880 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: DMC-700SC/E
  Hãng SX: D-link
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

1000Base-TX (UTP) to 1000Base-SX (SC) Multi-mode Media Converter D-Link DMC-700SC/E

- 1000Base-TX (UTP) to 1000Base-SX (SC) Multi-mode 550m Fiber Media Converter (Usable in DMC-1000 Chassis).

- The DMC-700SC by D-Link® is a media converter designed to connect 1000BASE-SX fiber to 1000Base-T copper media or vice versa. Based on the IEEE 802.3ab and 802.3z standards, the DMC-700SC is designed for use with multi-mode fiber cable utilising the SC-Type connector. The DMC-700SC supports shortwave (SX) laser specifications at a full wire-speed forwarding rate. Other features of this module include the ability to be used as a standalone device (no chassis required), Auto MDI/MDI-X for TX port, Auto negotiation of duplex mode on TX port, and front panel status LEDs. The DMC-700SC will transmit at extended fiber optic distances utilising multimode fiber up to 550 meters.

Specifications

Model DMC-700SC/E
Cabling Type Ethernet 1000Base-SX, Ethernet 1000Base-T
Type Fiber media converter
Datalink Protocol Gigabit Ethernet
Data Transfer Rate 1000 Mbps
LED Indicators Power (PWR)
LINK/ACT
Power Input 7.5V 1.5A
Through external AC power adapter
Dimensions 120 x 88 x 25 mm
Operating Temperature 0° -  40°C
Storage Temperature -25° -  70°C
Humidity 10  ~  90% non-condensing

- Bảo hành 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm