Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 9.835.283
Số người đang xem:  196
100Mbps Multi-mode Media Converter TP-LINK MC100CM
100Mbps Multi-mode Media Converter TP-LINK MC100CM

100Mbps Multi-mode Media Converter TP-LINK MC100CM

Cập nhật cuối lúc 23:09 ngày 27/03/2018, Đã xem 363 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 785 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: MC100CM
  Hãng SX: TP-Link
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

10/100Mbps Multi-mode Media Converter TP-LINK MC100CM

-         Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards

-         Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely

-         Provides switch configuration of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode for FX port

-         Extends fiber distance up to 2km

-         Auto negotiation of 10/100Mbps and auto MDI/MDIX for TX port

-         Provide switch configuration of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode for FX port

-         Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely

-         Extend fiber distance up to 2km

-         Easy-to-view LED indicators provide status to monitor network activity easily

-         External power supply

 

MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x

Basic Function

Half/Full-Duplex transfer mode for FX port

Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)

Half Duplex Flow Control (Backpressure)

Extends fiber distance up to 2km

Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely

Ports

1 100M SC port

1 100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Network Media 10BASE-T

UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)

EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

Network Media 100BASE-T

UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)

EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

Network Media 100BASE-FX

Multi-mode Fiber

LED Indicators

PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD

Dimensions (W*D*H)

3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

Power Supply

External power supply

Safety & Emission

FCC, CE

Environment

Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)

Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)

Operating Humidity: 10%~90% non-condensing

Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

-         Hàng chính hãng TP-LINK.

-         Bảo hành: 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm