Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.513.832
Số người đang xem:  100
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/4E
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/4E

Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/4E

Cập nhật cuối lúc 15:55 ngày 05/04/2018, Đã xem 310 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 2 650 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: BT-950GS-20/4E
  Hãng SX: BTON
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/4E

-Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000 Base-LX, Dual Fiber Single mode.

-Tích hợp 1 đến 4 cổng Ethernet (RJ45) 10/100/1000Mps.

-Khoảng cách truyền: 20 km.

-Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm