Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 9.620.575
Số người đang xem:  151
155M Dual Fiber SFP Transceiver BTON BT-OC3-01
155M Dual Fiber SFP Transceiver BTON BT-OC3-01

155M Dual Fiber SFP Transceiver BTON BT-OC3-01

Cập nhật cuối lúc 11:14 ngày 27/06/2020, Đã xem 14 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 385 000 VND
  VAT: Đã bao gồm VAT
  Model: BTON BT-OC3-01
  Hãng SX: BTON
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

155M Dual Fiber SFP Transceiver BTON BT-OC3-01

- Bước sóng quang: 850 nm.

- Tốc độ dữ liệu: 155M.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 550 mét.

- Loại tín hiệu: Multi-Mode.

- Cổng kết nối: LC.

- Kích thước: 55.4 x 13.7 x 8.5 mm.

- Sản xuất tại Trung Quốc.

- Bảo hành: 15 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm
Sản phẩm cùng loại khác