Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.987.860
Số người đang xem:  230
Patch Cord ST/ST Single Mode 9/125um Alantek (3 mét)
306-72011M-0030

Patch Cord ST/ST Single Mode 9/125um Alantek (3 mét)

Cập nhật cuối lúc 12:54 ngày 09/04/2018, Đã xem 343 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 260 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: 306-72011M-0030
  Hãng SX: Alantek
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
sales@cameraquansatcctv.com.vn
| Chia sẻ |
Hỗ trợ tính phí vận chuyển
Hãng vận chuyển Xem chi tiết
Từ: Hà Nội Chuyển đến:
Số lượng: Cái Khối lượng: 0 g
Phí vận chuyển: 0 Gộp vào đơn hàng
Tổng chi phí: 260 000 đ
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Patch Cord ST/ST Single Mode 9/125um Alantek (3 mét)

Part Number: 306-72011M-0030

- Fiber mode: Single mode.

- Core Diameter: 9/125um.

- Fiber patch cord: SM G.652.D.

- Connector Type: ST/ST.

- Fiber Count: Duplex.

- Polish: PC.

- Length: 3m.

- Jacket: PVC.

- Sản xuất tại Trung Quốc.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm