Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao

DANH MỤC SẢN PHẨM

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)

Tin mới đăng

Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 6.239.751
Số người đang xem:  104
10/100M Multi-mode Media Converter Alantek
10/100M Multi-mode Media Converter Alantek

10/100M Multi-mode Media Converter Alantek

Cập nhật cuối lúc 21:58 ngày 30/03/2018, Đã xem 151 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 2 395 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: 3MC-FDM2EX-TU02
  Hãng SX: Alantek
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

10/100M Multi-mode Media Converter Alantek

Part Number: 3MC-FDM2EX-TU02

- Auto-negotiation Fast Ethernet Fiber Converter can achieve the conversion between 10/100BASE-TX and 100BASE-FX, extending the transmission distance of legal 10M Ethernet or 100M Fast Ethernet up to 120km through Single Mode Fiber. It supports a wide variety of networks providing a reliable and cost-effective fiber optic connectivity solution for Enterprise networks.

- The modular design and flexible configuration enable scalable fiber network implementation. It can be used as a standalone module or with a 14-slot rack mount chassis.

- Suitable for extending application distance of traditional 100m copper network.

- Standards: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree.

Features

- Multimode with SC connectors.

- Support MDI/MDI-X auto crossover.

- Support half or full duplex mode communication with auto-negotiation function.

- Spanning Tree Protocol.

- External Power Supply.

- Conform to FCC and CE safety standards.

- Sản xuất tại Trung Quốc. 

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm