Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.506.030
Số người đang xem:  139
1000BASE-SX SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS LINKSYS LACGSX
1000BASE-SX SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS LINKSYS LACGSX

1000BASE-SX SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS LINKSYS LACGSX

Cập nhật cuối lúc 23:05 ngày 25/12/2016, Đã xem 492 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 1 980 000 VND
  VAT: Đã bao gồm VAT
  Model: LACGSX
  Hãng SX: Linksys
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

1000BASE-SX SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS LINKSYS LACGSX

-      1000base-SX: 1 Gbps, distance 500m, Multimode fiber, wavelenght 850nm.

-      Extend Ethernet range without sacrificing performance or reliability.

-      1 Gigabit Ethernet Fiber Connectivity.

-      Easy Setup and Plug-and-Play.

-      Hot swappable.

UNIVERSAL PLUG-AND-PLAY COMPATIBILITY

Simple, universal, plug-and-play Gigabit SFP transceiver support for Linksys LGS300 and LGS500 Series Switches and other 3rd party compatible managed switches will allow customers to build a fast, reliable backbone for data centers, enterprise and service provider transport applications.

FIBER NETWORK EXPANSION PORT

Extend the connection distance beyond the 100-meter limit of the RJ45 port—up to 300 to 500 meters for these multi-mode modules.

-      Key Features:
1000base-SX: 1 Gbps, up to 500 m, for MMF optical fiber 

-      Transmitter:
VCSEL 

-      Wavelength:
850 nm 

-      Optical Power (dBm):
-9.5 ~ -3 

-      Receiver:
PIN-TIA 

-      Sensitivity (dBm):
< -18 

-      Distance:
500 m 

-      Operating Temperature:
0°C ~ +70°C 

-      Voltage:
3.3V 

-      Bảo hành chính hãng: 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm