Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 10.166.604
Số người đang xem:  106
1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-SX2
1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-SX2

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-SX2

Cập nhật cuối lúc 20:51 ngày 21/11/2016, Đã xem 664 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 2 160 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: MGB-SX2
  Hãng SX: PLANET
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-SX2

-       Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.

-       Cổng quang tốc độ 1000Mbps.

-       Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.

-       Kết nối Duplex LC.

-       PECL lối vào và lối ra.

-       Nguồn điện 3.3V.

-       Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.

-       Hot Pluggable.

-       Khoảng cách tối đa: 2 km.

-       Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.

-       Sử dụng không cần cài đặt. 

-       Comply with the IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet standard.

-       1 x 1000Mbps TP/ LC fiber port.

-       Duplex/Single LC connector.

-       Differential PECL inputs and outputs.

-       Single power supply 3.3V.

-       TTL signal detect indicator.

-       Hot Pluggable.

-       Class 1 laser product complies with EN 60825-1.

-       Plug and Play Installation.

Đặc tính kỹ thuật

MGB-SX2

PHY Type

IEEE 802.3z 1000BASE-SX

Fiber Type

Multi-Mode

Connector

LC

Wavelength

1310nm

Maximum Distance

2km

Operating Temperature

0 ~ 60ºC

-       Sản suất tại Taiwan.

-       Bảo hành: 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm