Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 9.929.072
Số người đang xem:  119
4-Port 10/100/1000Mbps PoE Switch NETONE NO-AFG-41F (65Watt)
4-Port 10/100/1000Mbps PoE Switch NETONE NO-AFG-41F (65Watt)

4-Port 10/100/1000Mbps PoE Switch NETONE NO-AFG-41F (65Watt)

Cập nhật cuối lúc 18:26 ngày 25/12/2016, Đã xem 539 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 2 660 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: NO-AFG-41F (65Watt)
  Hãng SX: NETONE
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

4-Port 10/100/1000Mbps PoE Switch NETONE NO-AFG-41F (65Watt)

-       Bao gồm: 1 port Uplink cáp quang 2 sợi loại Single-mode, đầu nối SC, 4 port Gigabit PoE, công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W.

-       4 Port Gigabit POE Switch,4 Port Gigabit PoE Ports and 1 Dual Fiber Uplink

-       Bandwidth:10Gbps

-       PoE Line:End-Span(12+,36-)

-       IEEE802.3af(15.4W)

-       Power: 48V1.25A

Specifications

Product Name

4-Port AF PoE Switch with 4 PoE Ports and 1 Uplink Dual Fiber Uplink

Model

NO-AFG-41F

Connector Type

4x 10/100/1000M copper cable RJ45 ports(4 PoE ports+1 Uplink)

Network Media

10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 meter) 100BASE-TX: Cat5 or more UTP (≤100 meter)

Bandwidth

10Gbps (non-blocking)

Address Database Size

8K

MTBF

190,000 hours (about 21 years)

Forwarding Mode

Store-And-Forward

Network Protocols

IEEE 802.3i 10BASET; IEEE 802.3u 100BASETX; IEEE 802.3x Flow Control; IEEE 802.1af DTE Power via MDI; IEEE 802.3af

LED Display

System: power supply; Every Port: connecting, PoE working status

Power Supply

Power input: AC100-240V 50/60Hz; (every country use a custom power plug)

PoE Ports

Port 1-4 support POE

PoE Port Power

15.4W for each POE port

PoE Standard

IEEE 802.3af

PoE Feature

All ports support MDI/MDIX

Working Environment

Operating Temperature: -30 ° ~ 55 ° C; Storage Temperature: -40 ° ~ 85 ° C; Operating Humidity: 5% ~ 95%, non-condensing

Certification

CE Mark,FCC,RoHS

Transmission Distance

Data transmission distance: 100m

Product Size

15.5*8*3cm, 0.38kg

-       Sản xuất tại Taiwan.

-       Bảo hành: 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm