Tìm kiếm sản phẩm: Tìm nâng cao
Đăng ký | Quên mật khẩu

Tra cứu nhanhTất cả

Tên sản phẩm
Khoảng giá (VNĐ)
Từ: Đến:
Theo hãng sản xuất (Xem/Ẩn)
Phí vận chuyển Tỷ giá
 
Hãng vận chuyển
Nặng khoảng
gram
Khoảng cách
Từ
Đến
Nhập vào đầy đủ các thông tin yêu cầu và bấm vào "Tính phí" để xem giá thành vận chuyển
Giá:
0

Thống kê truy cập

Số lượt truy cập: 9.930.530
Số người đang xem:  85
1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K
1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

Cập nhật cuối lúc 22:13 ngày 06/09/2017, Đã xem 557 lần
Có 0 người đã bình chọn
  Đơn giá bán: 14 375 000 VND
  VAT: Liên hệ
  Model: PN54023K
  Hãng SX: Panasonic
  Tình trạng: Còn hàng   Bảo hành: 12 Tháng

Đặt mua sản phẩm

Công Ty TNHH Tư Vấn  Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Công Ty TNHH Tư Vấn Phát Triển Công Nghệ CST Việt Nam
Add: Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công , Hoàng Mai, Hà Nội
Hotline : 024.85872879 / 0904937368
cstvietnam1@gmail.com
| Chia sẻ |
CHI TIẾT SẢN PHẨM

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

Specification

Model PN54023K
Applicable cable Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/ 125 μm)
Maximum transmission distance 550m (MMF 50/125 μm, mode bandwidth 500 MHz/km)
500m (MMF 50/125 μm, mode bandwidth 400 MHz/km)
275m (MMF 62.5/125 μm, mode bandwidth 200 MHz/km)
220m (MMF 62.5/ 125 μm, mode bandwidth 160 MHz/ km)
Optical transceiver Light wavelength 850 nm
Light receiving sensitivity -18 dBm
Optical fiber output -9.5 ~ -4.0 dBm
Power consumption 0.7W
Operating temperature 0 ~ 50°C
Operating Humidity 20 to 80% RH (without condensation)
External dimensions 9 x 15 x 57 mm
Mass 17g

- Bảo hành: 12 tháng.

NHẬN XÉT SẢN PHẨM
Chưa có nhận xét gì về sản phẩm
VIẾT NHẬN XÉT
Hãy đăng nhập để viết nhận xét cho sản phẩm